UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA MATUMIZI MAHSUSI

MWELEKEO WA MVUA KATIKA ENEO LA BONDE LA PANGANI KWA
KIPINDI CHA MWEZI JULAI 2024

1.0 UTANGULIZI

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua katika eneo la bonde la Pangani kwa kipindi cha
mwezi Julai 2024.

Kwa kawaida, maeneo ya bonde la Pangani yanayopatikana katika mikoa ya Tanga,
Arusha, Manyara na Kilimanjaro, hupata mvua za Masika kuanzia mwezi Machi hadi
Mei kila mwaka. Maeneo hayo, yanatarajiwa kuwa na hali ya ukavu kwa ujumla

isipokuwa wiki ya kwanza katika kipindi cha mwezi Julai 2024.
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Katika kipindi cha wiki ya kwanza hadi ya tatu ya mwezi Julai 2024, maeneo ya bonde

la Pangani yanatarajiwva kuwa na hali ya ukavu kwa ujumla katika maeneo mengi

isipokuwa wiki ya kwanza.

Jedwali namba 1 na kielelezo namba 1 hapo chini, vinaonesha utabiri wa mtawanyiko

wa mvua kwa kila wiki, katika kipindi cha mwezi Julai 2024.

Jedwali 1:  Utabiri wa mtawanyiko wa mvua katika eneo la bonde la Pangani, katika
kila wiki ya mwezi Julai 2024

WIKI YA
BONDE KWANZA WIKI YA PILI WIKI YA TATU  WIKI YA NNE
PANGANI Mvua Hali ya ukavu kwa Hali ya ukavu kwa Hali ya ukavu kwa

ujumla ujumla ujumla

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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Kielelezo 1: Utabiri wa mvua kwa kipindi cha kila wiki ya mwezi Julai 2024 katika eneo
la bonde la Pangani

Utabiri huu umetolewa Leo: 28/06/2024.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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